Ngày 01/03/2023
01-03 22:59
Synot Slovacko
1-2
Bohemians 1905
01-03 22:59
Dynamo Ceske Budejovice
2-1
Brno
01-03 22:59
Slovan Liberec
2-2
Sparta Praha
Ngày 09/08/2023
09-08 22:59
SFK Holesov
4-1
FK Nove Sady
09-08 22:00
TJ Repiste
0-26
SK Prostejov
09-08 22:59
Sokol Hostoun
1-4
Dukla Prague
09-08 22:59
FC Zenit Caslav
1-1
Admira Praha
09-08 22:59
SK Ujezd Praha 4
0-1
Slovan Velvary
09-08 22:59
SK Petrin Plzen
2-1
Preddie J
09-08 22:59
Holesov
4-1
MILO Olomouc
09-08 22:59
Brandys Nad Labem
0-2
Chlumec nad Cidlinou
09-08 22:59
Hodonin Sardice
1-1
Vyskov
09-08 22:59
Sokol Nespeky
3-3
SK Motorlet Praha
09-08 23:10
Hlinsko
1-0
Zivanice
09-08 22:00
Zdirec nad Doubravou
1-4
Brno
09-08 22:59
SK Mondi Steti
2-3
Usti nad Labem
09-08 22:59
Spolana Neratovice
0-1
Banik Most-Sous
09-08 22:59
FC Vsetin
3-1
Kozlovice
09-08 22:59
Havlickuv Brod
0-8
Vysocina jihlava
09-08 22:59
Benatky Nad Jizerou
0-3
SK Zapy
09-08 22:59
Marianske Lazne
4-0
Karlovy Vary Dvory
09-08 22:59
MFK Havirov
0-2
Unie Hlubina
09-08 22:59
FC Slavia HK
0-2
Chrudim
09-08 22:59
SK Kladno
1-0
FK Kraluv Dvur
09-08 22:59
FK Chomutov
0-2
Sokol Brozany
09-08 22:59
Vitkovice
0-4
Trinec
09-08 22:59
TJ Klatovy
1-6
FK MAS Taborsko
09-08 22:59
Slavoj Cesky Krumlov
0-7
FK Graffin Vlasim
09-08 22:59
SK Otava Katovice
1-2
Marila Pribram
09-08 22:59
SK Cesky Brod
0-3
Loko Vltavin
Ngày 15/08/2023
15-08 22:30
Sumperk
1-5
Opava
15-08 22:30
Otrokovice
3-1
Frydek-Mistek
15-08 22:00
Rymarov
0-4
Hlucin
Ngày 16/08/2023
16-08 22:59
Novy Bydzov
0-1
FK Kolin
16-08 22:59
TJ Tatran Bohunice
2-2
Slavia Kromeriz
16-08 22:00
FC Strani
1-0
Slovan Rosice
16-08 22:00
Zdar nad Sazavou
0-3
SC Znojmo
16-08 22:59
Spartak Sobeslav
1-0
FC Pisek
16-08 22:59
Benesov
1-2
Povltava FA
16-08 22:00
Vrchovina
1-3
Lisen
16-08 22:30
SK Kosmonosy
1-4
SK Slovan Varnsdorf
16-08 22:30
Velke Hamry
1-1
FK Prepere
Ngày 05/04/2023
05-04 22:59
Sparta Praha
2-0
Dynamo Ceske Budejovice
Ngày 22/08/2023
22-08 22:59
Hranice KUNZ
0-1
Unicov
Ngày 08/08/2023
08-08 22:59
Sokol Lanzho
1-1
TJ Start Brno
08-08 22:59
SK Senci Doubravka
1-4
Domazlice
Ngày 04/05/2023
04-05 00:00
Sparta Praha
0-2
Slavia Praha
Ngày 30/08/2023
30-08 22:59
Mlada Boleslav
4-2
Usti nad Labem
30-08 22:30
Banik Most-Sous
0-3
Pardubice
30-08 22:00
FC Strani
1-2
Slavia Kromeriz
30-08 21:30
Trinec
1-4
Sigma Olomouc
30-08 22:00
FK Kolin
3-1
Chlumec nad Cidlinou
30-08 22:00
FC Vsetin
0-4
Brno
30-08 22:00
Sokol Lanzho
0-1
Tescoma Zlin
30-08 22:30
Sokol Brozany
3-4
Teplice
30-08 22:00
Unie Hlubina
0-8
Synot Slovacko
30-08 22:00
Domazlice
0-0
Marila Pribram
Ngày 06/09/2023
06-09 21:30
Unicov
1-0
MFK Karvina
06-09 22:00
Hlinsko
0-0
Lisen
06-09 22:00
SK Kladno
2-1
SK Slovan Varnsdorf
06-09 22:00
Spartak Sobeslav
2-4
Hradec Kralove
06-09 22:00
SK Zapy
1-0
FK MAS Taborsko
06-09 22:00
Loko Vltavin
0-3
Dukla Prague
06-09 22:00
Arsenal Ceska Lipa
1-2
Chrudim
06-09 22:00
SK Petrin Plzen
0-1
Marianske Lazne
06-09 22:00
Povltava FA
1-6
Viktoria Zizkov
Ngày 29/07/2023
29-07 22:00
Tempo Praha
2-3
SK Kladno
29-07 15:15
Velke Hamry
6-1
Trutnov
29-07 22:00
FK OEZ Letohrad
0-2
Hlinsko
29-07 22:59
FC Vsetin
7-1
Valasske Mezirici
29-07 21:00
Sokol Nespeky
2-1
Komarov
29-07 15:15
SK Petrin Plzen
2-1
FK Union Cheb
29-07 22:00
Libisany
3-9
Novy Bydzov
29-07 15:10
FK Olympie Brezova
3-3
Marianske Lazne
29-07 22:00
Rymarov
2-2
FK Krnov
29-07 15:15
SK Hrebec
2-2
SK Ujezd Praha 4
29-07 22:30
Tatran Vsechovice
0-1
Hranice KUNZ
29-07 22:00
Bridlicna
0-6
Unicov
29-07 15:00
Frenstat Pod Radhostem
1-2
Vitkovice
29-07 15:15
TJ Spoje Praha
1-3
Benatky Nad Jizerou
29-07 22:00
SSK Bilovec
0-3
Frydek-Mistek
29-07 22:00
Spartak Chrastava
0-2
FK Pencin Turnov
29-07 22:00
FC Kostelec Na Hane
0-8
TJ Tatran Bohunice
29-07 22:00
TJ Skastice
0-3
Slovan Rosice
29-07 22:00
Holesov
2-1
Uhersky Brod
29-07 22:00
FC Tachov
1-3
TJ Klatovy
29-07 22:00
FK Chomutov
3-1
Aritma Praha
29-07 20:00
Polanka nad Odrou
0-1
Hlucin
29-07 22:00
FC Rokycany
1-1
SK Senci Doubravka
29-07 15:30
Preddie J
8-0
Tachov
29-07 22:00
FK Nove Sady
5-3
Blansko
Ngày 30/07/2023
30-07 22:00
Jesenik
0-2
Sumperk
30-07 22:00
Sokol Cechovice
1-5
Kozlovice
30-07 22:00
FK Pelhrimov
0-2
Havlickuv Brod
30-07 22:00
FC Strani
5-3
MSK Breclav
30-07 22:00
Spartak Pruhonice
0-6
Benesov
30-07 22:00
TJ Hluboka nad Vltavou
1-1
Spartak Sobeslav
30-07 22:00
MFK Havirov
2-1
Bohumin
30-07 22:00
Banik Modlany
1-1
SK Mondi Steti
30-07 22:00
Unie Hlubina
2-1
Frydlant
30-07 16:15
TJ Repiste
3-1
Novy Jicin
30-07 22:00
Sokol Tasovice
3-5
TJ Start Brno
30-07 22:00
SK Cesky Brod
2-0
SK Slany
30-07 22:00
FC Kurim
1-2
Vrchovina
30-07 22:00
Stara Rise
0-0
SC Znojmo
30-07 22:00
Dalnice Sperice
0-2
Zdirec nad Doubravou
Ngày 28/07/2023
28-07 22:30
SK Batov
2-4
Hodonin Sardice
28-07 22:30
Slavicin
0-1
Otrokovice
28-07 22:30
AFC Humpolec
1-3
Zdar nad Sazavou
28-07 22:59
Horovice
1-2
Sokol Hostoun
28-07 22:59
FC Slavia HK
2-0
SK Vysoke Myto
28-07 22:00
Bzenec
0-3
Sokol Lanzho
Ngày 06/04/2023
06-04 01:15
Slavia Praha
2-2
Bohemians 1905
Ngày 05/09/2023
05-09 22:00
SC Znojmo
2-4
SK Prostejov
05-09 22:00
Admira Praha
1-5
Baumit Jablonec
Ngày 23/07/2023
23-07 22:00
Nova Ves NMM
1-3
AFC Humpolec
23-07 22:00
Petrvald na Morave
2-4
SSK Bilovec
23-07 22:00
FC Kurim
2-0
Velke Mezirici
23-07 22:00
FC Kostelec Na Hane
4-1
HFK Olomouc
23-07 22:00
Sokol Cechovice
3-0
FC Prerov
Ngày 29/08/2023
29-08 22:59
Hlucin
0-2
Banik Ostrava
29-08 22:30
Otrokovice
1-5
Vyskov
29-08 22:30
Sokol Nespeky
1-6
Vysocina jihlava
29-08 22:00
Velke Hamry
1-1
Dynamo Ceske Budejovice
29-08 22:00
Holesov
0-7
Opava
Ngày 22/07/2023
22-07 15:15
FC Vratimov
2-6
Frenstat Pod Radhostem
22-07 22:00
Jesenik
2-0
Slavoj Olympia Bruntal
Ngày 20/09/2023
20-09 21:00
Slovan Velvary
1-1
FK Graffin Vlasim
Ngày 23/08/2023
23-08 22:00
Jiskra Mimon
0-5
Viktoria Zizkov
Ngày 02/08/2023
02-08 22:59
FK Pencin Turnov
1-2
Arsenal Ceska Lipa
Ngày 02/03/2023
02-03 00:00
Slavia Praha
4-0
Vyskov
Ngày 01/02/2023
01-02 21:00
Dynamo Ceske Budejovice
2-0
Hradec Kralove
Kết quả Cúp Quốc Gia Séc tối hôm qua, kết quả bóng đá hôm nay Cúp Quốc Gia Séc màu bóng 2023 được cập nhật chính xác nhất. KQBĐ Cúp Quốc Gia Séc theo thời gian thực ngay tại keonhacaiplus.com